Súng mở tắc kê 1″ MI-5000GL chuyên dùng để mở tắc kê
Thông tin mua bán
Mã tin
V996731
Giá
Thỏa thuận
Ngày đăng
02/03/2026
Hết hạn
17/10/2026
Xem :
346
Danh mục đăng tin
Nơi rao
Toàn quốc
Loại tin đăng
Họ tên
nam
Điện thoại
Địa chỉ
169 đường thành lộc 16, phường thạnh lộc, quận 12
Nội dung chi tiết
Súng mở tắc kê 1″ MI-5000GL
súng xiết bulong khí nén
*.Súng vặn bulong 1″ Toku
Nhãn hiệu: Toku
sản xuất: nhật bản
Đặc tính của súng
+ súng có lực xiết mạnh
+ khả năng chịu va đập cao
+ Ít hao hơi
Thông số kỹ thuât
  • Đầu Súng xiết bulong : 1″
  • Khả năng xiết ốc: 50mm
  • Kiểu búa: búa liền chốt
  • Lực xiết: 2700N.m
  • Tốc độ không tải: 3700v/p
  • Đường hơi vào: 1/2
  • Trọng lượng : 16kg
Súng mở tắc kê 1' MI-5000GL
Bàn nguội cơ khí, bàn thao tác, bàn gia công nguội, bàn gia công cơ khí ….
Tủ đồ nghề 4 ngăn 1 cánh bảng treo
Nhãn hiệu: NPRO
xuất xứ: Việt Nam
Thông số kỹ thuật:
  • KT: W1060xD510xH1340mm (chiều cao bao gồm
  • bánh xe và bảng treo dụng cụ phía trên)
  • Tủ chia làm 2 bên
  •  Bên trái có 4 tủ ngăn kéo rộng 600mm, cao 150mm
  • (KT bên ngoài)
  • Bên phải có tủ 1 cánh, bên trong có 1 khay di động chia làm 2 ngăn.
  • Ray ngăn kéo sử dụng ray bi giảm chấn 3 tầng hiệu
  • Hafeler, tải trọng tối đa 25kg/khay.
  • Tủ 1 cánh có khóa vuông xoay
  • Ngăn kéo chấn bẽ, bọc inox 304 phần tay nắm.
  • Bảng treo dụng cụ cao 500mm tính từ mặt trên cùng